labarai

Cire kayan shafa tare da ni, kayan kwalliyar auduga

Kwanan nan, masu siyan Amazon a Turai da Amurka suna neman mai laushi, daɗaɗɗa, da ƙaƙƙarfan kayan shafa mai cire auduga. An yi wannan kullin da kayan auduga mai inganci, wanda ake fesa shi da kananan bindigogin ruwa masu matsa lamba masu yawa don sanya kayan audugar su yi laushi da laushi, wanda ya samu tagomashi a kasuwanni da dama.

Ɗaya daga cikin masu siyar da Amazon na Dutch yana son wannan takardar auduga. Muna yanke kawai, danna zafi, da dige takardar auduga. Filayen saman takardar auduga yana da kauri da auduga mai tsafta, wanda za a iya yage shi da hannu cikin sauki. Tsakiyar da saman saman da alama yana da auduga ɗaya kawai, kuma nauyin takardar auduga ya isa ya kai gram 190. Haɗe tare da nau'in nau'in auduga na halitta, wannan takardar auduga tana nuna darajarta, zanen auduga ya dace da ma'auni na hulɗar kai tsaye tare da fata na jariri, haɗe tare da akwatunan takarda na kraft na musamman, yana ba samfurin kyakkyawan yanayi mai kyau. Ba wai kawai yana da kyan gani ba, amma farashin kuma yana da rahusa fiye da kasuwa ɗaya.

 

Tsaftataccen mata mai kyaun kayan shafa mai cire auduga (6)
Za'a iya zubar da kayan shafa auduga mai gefe biyu (1)

 

 

 

 

 

Abu na biyu, tare da sabon ra'ayin ƙira na ƙarancin carbon da abokantaka na muhalli, an haɗa marufin tare da akwatunan takarda na kraft da za'a iya sake yin amfani da su tare da ƙirar ƙira ta musamman, tana sanya samfurin kai tsaye a tsakiyar zuwa babban kewayon da mata na Turai da Amurka ke ƙauna sosai. .
Idan kuma kuna sha'awar wannan samfurin, da fatan za a bi asusun ajiyar Guangdong Baochuang kuma ku bar mana sako, kuma za mu amsa tambayoyinku da wuri-wuri.

auduga pads

Lokacin aikawa: Afrilu-20-2023