Yadda ake Zaɓan Samfuran Musamman (Rarrabawa, Jumla, Kasuwanci)

Samun shekaru 15 na ƙwarewar samarwa a cikin fasahar swab na auduga da tarin fasaha mai wadata. Mun himmatu don samar wa abokan ciniki tare da inganci mai inganci, aminci da abin dogaro auduga don saduwa da tsaftacewa da kula da bukatun masana'antu da mutane daban-daban. Ci gaba da sabunta ƙira, kayan aiki, da tsarin masana'anta na swabs na auduga don biyan buƙatun daban-daban na kasuwa.

Ƙayyade Bukatun:Da fari dai, bayyana takamaiman buƙatun don swab auduga, kamarsize, siffar, launi, abu, da dai sauransu. Wannan zai taimaka wajen ƙayyade tsarin samarwa na gaba da zaɓin kayan aiki.

Zaɓin kayan aiki:Sandunan auduga yawanci suna hada da auduga da sandunan filastik, sandunan katako, da sandar takarda. Zaɓi auduga mai inganci da sanduna masu ƙarfi don tabbatar da jin daɗi da dorewa na swabs auduga.2.3mm-2.5mm, tare da auduga tip tsawon jere daga1.5 cm - 2 cmda tip diamita daga0.6 cm - 1 cm. Jimlar tsawon yawanci kusan7.5cm.

Bayyanar Zane:Zana bayyanar auduga tipped swabs bisa ga buƙatu, kamarlauni, samfuri, ko alamar alama. Ana iya samun wannan ta hanyar bugawa ko canza launin a kan swab auduga

Kula da inganci:Ana aiwatar da ƙaƙƙarfan kula da inganci yayin aikin samarwa don tabbatar da cewa kowane swab ɗin auduga ya cika buƙatun Saita ƙa'idodi. Duba girman, siffar, launi, da dai sauransu na swab ɗin auduga kuma tabbatar da cewa babu lahani ko ƙazanta.

Swabs na auduga na musamman na iya haɗawa da samar da ƙwararru da dabarun sarrafawa, don haka ana ba da shawarar tuntuɓar ƙwararrun masana'antar auduga ko yin haɗin gwiwa tare da masu ba da sabis na al'ada don tabbatar da samun swabs na al'ada na al'ada.

 

Auduga Swabs, Mai Neman Auduga, Zaɓin Launi da Keɓancewa

bowinscare auduga swab

  A cikin rayuwar yau da kullun, ana amfani da swabs na auduga sosai a cikin kulawar likita, tsabtace mutum, kayan shafa, da kulawar jarirai. Siffofin daban-daban sun dace da yanayin amfani daban-daban da kuma tasirin, ana amfani da ƙullun auduga mai nuni akai-akai don kayan shafa da tsaftace kayan aiki na daidai, yayin da ake amfani da kawunan karkace galibi don sandunan tsaftace kunne.

 
 

Marufin Auduga Swab na Musamman

Marufin Auduga Swab na Musamman

Dangane da nau'i daban-daban, alamu, masu girma dabam, yawa da ma'auni Za mu zabi mafi dacewa da swabs na auduga don girman marufi don kunnuwa dangane da kayan. Hakika, muna da mahara zažužžukan don siffanta marufi, bagging, takarda akwatin, filastik akwatin, da sauran siffofin na kwaskwarima auduga marufi.

 Yawan, salo, da kayan swabs na auduga duk mahimman abubuwan da ke shafar marufi. Lokacin zabar marufi na swab auduga, ya zama dole a yi la'akari sosai da abubuwa da yawa kamar aminci, kariya, kariyar muhalli, da dacewa, kuma zaɓi bisa ga ainihin buƙatu da yanayin yanayi.

Zaɓin Kayan Marufi

bowinscare kwaskwarima auduga swabs

Jakar filastik

Jakunkuna na filastik kayan marufi ne na gama-gari, kamar jakunkuna na OPP, jakunkuna masu rufe kansu, da jakunkuna masu liƙa, waɗanda ke da fa'idodin kasancewa marasa nauyi, sauƙin ɗauka, da adanawa. Jakunkuna na filastik bazai dace da muhalli ba kuma suna da ƙananan ƙayatarwa.
bowinscare kayan shafa auduga swabs

Akwatin Filastik

Fakitin akwatin filastik hanya ce ta tattalin arziki da tsabta mai tsabta wacce za ta iya kare swabs na auduga yadda ya kamata daga lalacewa da lalacewa. Yana da nau'i-nau'i iri-iri, irin su cylindrical, akwatin murabba'i, akwatin mai siffar zuciya, akwatin pentagonal, da dai sauransu, kuma za'a iya zaba bisa ga abubuwan da ake so.
bowisncare itace sandar auduga swabs

Kayayyakin Takarda

Kayayyaki kamar akwatunan takarda da jakunkuna suna da alaƙa da muhalli kuma ana iya keɓance su ta hanyar bugu da sauran hanyoyin

Karfin Mu

Masana'antar tana da ikon yin samarwa akan sikeli mai girma kuma tana iya biyan buƙatun auduga da aka yi a kasuwa. Ta hanyar haɓaka layin samarwa da matakai, ana iya inganta haɓakar samarwa kuma ana iya rage farashi. Ci gaba da daidaitawa da haɓaka hanyoyin samarwa don biyan buƙatun abokan ciniki iri-iri. Hakanan masana'anta na iya keɓance samfuran swab na auduga na musamman bisa ga buƙatun abokan ciniki na musamman. Mun kafa ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci kuma mun lura da duk tsarin samarwa don tabbatar da kwanciyar hankali da amincin ingancin samfur. Muna mai da hankali kan sabis na abokin ciniki kuma muna ba da cikakkiyar tallace-tallace, tallace-tallace, da sabis na tallace-tallace.

Fahimtar kasuwa da inganta ingancin sabis

2
5
3
1
4
6

 A matsayin sabon kamfani na zamani, ci gaba tare da zamani shine falsafar kamfanin, kuma harshe ɗaya da al'ada ɗaya suna wakiltar yanki. Tabbas, samfur kuma katin waya ne na yanki,Muna buƙatar hanzarta yin shawarwarin samar da samfur dangane da yanki da al'adun abokin ciniki. Domin hidima ga abokin cinikinmu mafi kyau, kamfanin yana shiga cikin nune-nune na gida da na waje, yana haɓaka koyo da ci gaba koyaushe, yana ba da ƙwarin gwiwa don zama babban ƙungiyar sabis..

 
 

Game da Keɓancewa, Kasuwanci da Dillalan Kayan Auduga Na kwaskwarima

tambayoyi akai-akai
 
Tambaya 1: Menene mafi ƙarancin oda don swabs na auduga na al'ada?
 
Tambaya 2: Yaya tsawon lokacin samarwa?
 
Tambaya 3: Shin za ku iya ba da takaddun cancantar samfur?
 
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana