Sunan samfur | Tawul ɗin wanka mai zubarwa |
Kayan abu | Auduga/Ban Saƙa Fabric |
Tsarin | Tsarin EF, Tsarin Lu'u-lu'u ko Wanda za'a iya daidaita shi |
Ƙayyadaddun bayanai | 1 guda / jaka,Hakanan ana iya keɓance ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai |
Shiryawa | PE jakar / akwatin, za a iya musamman |
OEM & ODM | Karba |
Biya | Canja wurin waya, Xinbao da wechat Pay Alipay |
Lokacin bayarwa | 15-35 kwanaki bayan tabbatar da biya (mafi girman adadin da aka ba da umarnin) |
Ana lodawa | Guangzhou ko Shenzhen, China |
Misali | Samfuran kyauta |
Bowinscare tawul ɗin wanka da za a zubar suna kawo sabon matakin jin daɗi da jin daɗi ga ƙwarewar wanka. An tsara shi don waɗanda ke darajar tsabta, dacewa da ta'aziyya, wannan tawul ɗin wanka da za a iya zubar da shi yana da kyau ko tafiya, zango, dakin motsa jiki ko saitunan likita.
1. taushi da dadi
Bowinscare tawul ɗin wanka da za a iya zubar da su an yi su ne da kayan fiber masu inganci kuma ana sarrafa su tare da matakai na musamman don tabbatar da taɓawa mai laushi da laushi, kamar dai sun kasance abokantaka da fata, suna sa ƙwarewar wankan ku ta fi dacewa.
2. Saurin sha ruwa
Fasahar shayar da ruwa ta musamman ta ba da damar wannan tawul ɗin wanka ya sha ruwa a cikin ɗan gajeren lokaci, yana kiyaye fata ta bushe kuma yana kawo muku gogewar wanka mai daɗi.
3. Tsafta da aminci
Zane-zanen da za a iya zubarwa yana tabbatar da cewa an warware matsalolin tsafta gaba ɗaya, guje wa matsalolin kiwo na ƙwayoyin cuta waɗanda tawul ɗin gargajiya na iya haifar da su, da samar muku da ingantaccen yanayin amfani.
4. Mai nauyi kuma mai ɗaukuwa
Tawul ɗin wanka na al'ada na iya ɗaukar sararin kaya da yawa, amma ƙirar tawul ɗin wanka mai nauyi mai nauyi ya sa su fi dacewa ɗauka yayin tafiyarku. Ko tafiya don kasuwanci ko hutu, kayan nauyi mai nauyi ya sa tawul ɗin wanka da za a iya zubar da su ya zama abokin tafiya, zango da ayyukan waje. A lokaci guda kuma, ya dace da amfani da shi a gyms, wuraren shakatawa ko wuraren kiwon lafiya kuma yana da sauƙin ɗauka.
5. Dace da mahara al'amura
Ko kuna jin daɗin lokacin wanka cikin kwanciyar hankali a gida, ko kuna saurin goge jikinku yayin tafiya, tawul ɗin wanka da za'a iya zubar da su na iya biyan bukatunku. Aboki ne wanda ba makawa kuma mai kulawa a gefenka.
6. Keɓancewa na musamman
Muna ba da sabis na keɓancewa na keɓancewa, kuma za mu iya aiwatar da keɓancewa na keɓancewa kamar ƙirar marufi da daidaita girman gwargwadon buƙatun abokin ciniki don tabbatar da biyan buƙatun lokuta daban-daban.
1. Buɗe kunshin kuma fitar da tawul ɗin wanka da za'a iya zubar dashi.
2. Shafa a hankali akan wuraren da ake buƙatar gogewa kuma ku ji daɗin taɓawa mai laushi.
3. Bayan amfani, jefa tawul ɗin wanka a cikin kwandon shara don guje wa gurɓatar muhalli.
- tafiya
- zango
- Gym
- wurin iyo
- Wuraren lafiya
- dogon tafiya
-Tafiyar kasuwanci
- Kada a jefa tawul ɗin wanka da za a iya zubarwa a bayan gida don guje wa toshewa.
- Da fatan za a guji shafa fata da karfi da yawa don guje wa rashin jin daɗi.
- Da fatan za a adana shi yadda ya kamata kuma ku guje wa hasken rana kai tsaye da yanayin danshi.
Sabis na rayuwa, sake siyan yana jin daɗin rangwamen farashi
Bayan siyan farko, za mu ba ku kyakkyawar amsa idan kuna da wasu tambayoyi game da ko ba za ku iya amfani da samfurin ba ko kuna son ƙarin sani game da samfurin. Na biyu, lokacin da kuka sake siya, kuna da damar jin daɗin rangwamen farashi. Dangane da kayan aiki, zaku iya isar da samfurin zuwa wurin da abokin ciniki ya tsara ba tare da wata matsala ba.